



Enriching Life

# NAKURU WATER AND SANITATION SERVICES CO. LTD

📍 Nakuru Water & Sanitation Services Co. Ltd.  
Government Rd, Nawassco Plaza

☎ Tel: 051- 2212269

📘 Nakuru Water and Sanitation  
Services Company Ltd

📧 P.O. Box 16314-20100 Nakuru.

☎ Toll Free Line 0800-720036

🐦 @Nakuru Water

📧 infor@nakuruwater.co.ke

📧 custcare@nakuruwater.co.ke

🌐 www.nakuruwater.co.ke

## NOTISI KWA UMMA /WASHIKADAU KUHUSU MKUTANO WA MASHAURIANO KUHUSU MAOMBI YA LESENI YA NAWASSCO KWA MUJIBU WA SHERIA YA MAJI YA MWAKA 2016.

Notisi inatolewa kwa umma na kwa washikadau kwamba kampuni ya Nawassco ambayo hutoa huduma za maji katika maeneo bunge ya Nakuru Mjini mashariki na Nakuru mjini magaharibi na viunga vyake katika kaunti ya Nakuru, imeomba leseni kwa Bodi ya kudhibiti huduma za maji WASREB kwa mujibu wa sheria ya maji ya mwaka 2016 Sehemu ya 85(1).

NAWASSCO itaanda kikao cha mashauriano na umma pamoja na washikadau kwa mujibu wa sheria ya maji ya Mwaka 2016 Sehemu ya 87(1) mnamo tarehe 17 October mwaka huu 2023. Mkutano huu utafanyika Kunste Hotel Nakuru kuanzia saa Nne asubuhi. Wanainchi wanaalikwa kuhudhuria mkutano huu.

Kwa habari zaidi tembelea tuvuti yetu [www.nakuruwater.co.ke](http://www.nakuruwater.co.ke)

Wanainchi pia wanaweza kufuatilia yatakayokuwa yakijiri kwenye mkutano huu moja kwa moja kupitia mitandao yetu ya kijamii.

Kadhalika wanainchi pia wanaweza kutuma mapendekezo au maswali kuhusiana na utoaji wa huduma za maji kabla ya tarehe 17 mwezi wa October 2023 kwa:

The Managing Director  
Nakuru Water and Sanitation Services Company Ltd  
P.O. Box 16314-20100  
NAKURU  
[info@nakuruwater.co.ke](mailto:info@nakuruwater.co.ke)

